ชุดไปงานแต่งสาวอวบ

เราเป็นคนที่มีรูปร่างไม่เหมือนค่ะ ถ้าไปไซด์เล็กเราก็ใหญ่สุด ถ้าไซด์ใหญ่เราก็เล็กสุด ค่อนข้างที่จะหาเสื้อผ้ายาก
     เราเลยอยากให้คนในพันทิพช่วยสักหน่อยค่ะ ช่วยตามหาชุดให้ใส่ไปงานแต่งงานพี่ชายของเรา เป็นงานเช้านะค่ะ
     สัดส่วนของเราคือ หน้าอก 38”
                               เอว      32”
                               สะโพก 44”
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่