ริวิวเพลง ฟุ้ง (Foong) - เหวยเหวย ฮัน เพราะมาก !!!

สวัสดีคับ ทุกคนครับ เป็นการเขียนกะทู้การรีวิวครั้งแรก เป็นการรีวิวเพลง
เอ่อ รีวิวเพลงนะ 5555 ปกติมีแต่รีวิวที่เที่ยว ที่กิน 55555

คืออย่างนี้ครับ เมื่อวานก่อนผมได้ดูคอนเสิร์ต whitehaus 3 ตอน time traveller 
ทาง ais play ผมก็ดูไปก้อสะดุดกับเพลงหนึ่งครับขื่อ เพลงว่า ฟุ้ง ของ เหวยเหวย ฮัน
ตอนนี้เห็นว่า นักร้องที่ไหนน้อ ว่าจะกดข้ามละ แต่ก้อลองฟังดู 

น้องร้องเพลงเพราะมากเลยครับ ก็เลยเปิดเพลงเต็มใน youtube 
เพลงเพราะมากเลยครับ ความหมายของเพลง ก้อบอกความรู้สึกของ
ผู้หญิงที่เจอที่ใช่ หรือแอบปลื้มใครสักคน ,กำลังมีความรัก 
เหมือนดังท่อฮุกของเพลงที่บอกว่า
"ดังดอกไม้ที่กำลังจะบาน กำลังจะบานตรงหน้าฉัน"

ไม่รู้จะพูดยังไง งั้นก้อฝากเพลงนี้ ให้ผู้อ่านด้วยนะครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ขอติดแฮกแท๊กเหล่าพี่นุข ของ พี่เป๊ก , อะตอม ขนกันต์ , พี่มิว,  ด้วยนะครับ เพราะว่าอยู่ค่ายเดียวกัน

ถ้าผมเขียนอะไรผิดไป ก็ขออภัยด้วยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่