หานายทุนมาลงทุนทำล้งทุเรียนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับ ทุกคนที่มาช่วยหาคำตอบนะครับ
 คือ อยากส่งออกทุเรียน ไปจีนหรือประเทศอื่นๆที่สนใจอยากจะมาลงทุน เราจะหานายทุน หรือ บริษัทขายที่จีนและประเทศอื่นๆได้ยังไงบ้างครับ
1. มีทุเรียน 
2.มีพื้นที่พอทึ่จะทำล้งทุเรียน
(แต่ขาดทุนในการทำล้งและส่งออก)
3.หาทุนที่จะทำสัญญาและตัดเองบ้าง
(คืออยากหาช่องทาง การตลาดที่จีนหรือประเทศอื่นๆครับ )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่