คืออยากทราบวว่า สิทธิประกันสังคม

กระทู้คำถาม
คือ ผม งง  มากๆๆเลยครับ  พอดีไปนอน รพ.ห้องพิเศษรวม มาแล้วตอนเช้าคือจะได้รับอาหารเนาะ
ผมก็นอนรอรอแล้วรอเล่า จน ถึง 11 โมงข้าวก็ยังไม่  ช่วงนั้นมีผู้ช่วยพยาบาลมาผมเลยสอบถามผู้ช่วยพยาบาลว่าผมต้องออกไปรับอาหารเองหรือจะมีเจ้า    หน้าที่มาส่งอาหารครับ ผู้ช่วยพยาบาลบอกว่า จะมีอาหารมาส่งนะค่ะ ที่ห้องเลยเดียวหนุบอกพยาบาลให้ค่ะ ผ่านไปจน 12.00  ก็ยังไม่มาหรือว่าห้องพิเศษรวมต้องให้คนไข้ไปต่อคิวเพื่อรอเอาข้าว เหนื่อยกับโรงพยาบาลนี้จริงๆๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่