รบกวนขอคำแนะนำสถานที่จัดงานแต่งงาน แถวสาย3 ศาลายาค่ะ

สวัสดีค่ะชาวพันทิปทุกท่าน 
 รบกวนสอบถามชาวพันทิป  ทั้งเจ้าบ่าวเจ้าสาวและว่าที่ทั้งหลาย  เรากับแฟนมีฤกษ์แต่งงานช่วงเดือนมีนาคม 2563 ตอนนี้กำลังหาสถานที่จัดเลี้ยงงานเย็นกันอยู่ เลยอยากขอคำแนะนำเพื่อนๆพี่ๆ ทุกท่านว่าจัดที่ไหนดีอยากเช่าเฉพาะสถานที่ พื้นที่ที่บ้านเราทั้ง2 คนไม่สะดวกเลยค่ะ ส่วนงานเช้าของเราจัดที่ รพ.สงฆ์ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่