เมื่อฉันนับจำนวนชุดนายหญิงจางมันวอลใน Hotel Del Luna

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ เพี้ยนเพลีย
เนื่องจากเราชอบซีรีส์เรื่องนี้มากๆ และนางเอกไอยู หรือนายหญิงจางมันวอลก็สวยมากๆ และเปลี่ยนชุดบ่อยเหลือเกิน
ก็เลยเป็นที่มาของการตั้งกระทู้รีวิวจำนวนชุดของนางเอกนั่นเองค่ะ ต้องบอกว่าตาแตกกันเลยทีเดียว

**อาจเป็นการสปอยล์สำหรับคนที่ยังไม่ได้ดูและคิดจะดู ดังนั้นถ้ายังไม่ดูข้ามไปก่อนน้า แต่ถ้ามาส่องความสวยของนายหญิง เรามาดูไปด้วยกันค่ะ

ขอชี้แจงวิธีนับชุดของเรานะคะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ท้ายสุดจำนวนชุดอาจมีผิดไปบ้างเพราะก็นับมือ แต่ไม่น่าจะผิดแหละ 555 มาดูไปด้วยกันค่ะ ^^

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่