เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เมื่อฉันนับจำนวนชุดนายหญิงจางมันวอลใน Hotel Del Luna

สวัสดีค่ะ เพี้ยนเพลีย
เนื่องจากเราชอบซีรีส์เรื่องนี้มากๆ และนางเอกไอยู หรือนายหญิงจางมันวอลก็สวยมากๆ และเปลี่ยนชุดบ่อยเหลือเกิน
ก็เลยเป็นที่มาของการตั้งกระทู้รีวิวจำนวนชุดของนางเอกนั่นเองค่ะ ต้องบอกว่าตาแตกกันเลยทีเดียว

**อาจเป็นการสปอยล์สำหรับคนที่ยังไม่ได้ดูและคิดจะดู ดังนั้นถ้ายังไม่ดูข้ามไปก่อนน้า แต่ถ้ามาส่องความสวยของนายหญิง เรามาดูไปด้วยกันค่ะ

ขอชี้แจงวิธีนับชุดของเรานะคะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ท้ายสุดจำนวนชุดอาจมีผิดไปบ้างเพราะก็นับมือ แต่ไม่น่าจะผิดแหละ 555 มาดูไปด้วยกันค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่