การกู้เงินซื้อคอนโด

พอดีสนใจจะชื้อคอนโดโดยการกู้เงินครับโดยผ่านนายหน้าผมไปเห็นเพจๆหนึ่งเขาบอกว่าไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายสักบาทประมาณว่าเป็นคอนโดเงินเหลือครับเลยอยากสอบถามเพื่อนๆพี่ๆในพันทิปว่ามันมีอยู่จริงรึเปล่าแล้วมีใครเคยใช้บริการเพจนี้รึเปล่าครับแล้วเพจนี้น่าเชื่อถือหรือไม่ครับพอดีเพิ่งทำงานไม่มีความรู้เรื่องซื้อขายครับ
บ้านและคอนโด เงินเหลือ CondoGo
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่