ขอคำแนะนำจากผู้รู้ภาษาจีนหน่อยค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะ เราจะสั่งของจาดเถาเป่าและ1688 (จะสั่งเยอะค่ะแต่เขาชอบส่งกล่องมาให้ซึ่งมันหนักเราก็เสียค่านำเข้าเพิ่มอีก) ​เราจะแชทบอกกับร้านค้าจีนเขาว่า "จะเอาแต่สินค้า ไม่เอากล่อง" ใช้ประโยคไหนดีคะ ขอบคุณ​มากๆค่ะ🙏☺️
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่เอากล่องแล้วสินค้าไม่เสียหายเหรอครับ

กล่องที่ไม่เอาคือกล่องออฟเซทหรือกล่องเปล่าๆไม่มีลวดลาย

不要装彩盒 (ไม่เอากล่องออฟเซท)
不要盒子 (ไม่เอากล่อง)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่