.... อยากลอง ฟูกเตียง omazz fairmont หาตัวลอง ไม่มีเลย ช่วยแนะนำหน่อยครับ...

สนใจ ฟูกของ omazz รุ่น fairmont ซึ่งได้ยินว่า นี่คือ เทพของฟูก เดียวยางพาราแท้ 5 ชั้น เลยสนใจ อยากได้ แต่ด้วยค่าตัวที่แพงระยับ หนึ่งแสน บาท อัพ มันก็ต้องลองกันหน่อย จะให้ไม่ลองแล้วซื้อเลย ก็ไม่น่าจะใช่ วิธีที่ถูกต้อง มันก็ต้องหาของจริงมาลองหน่อย ไปตามหา ใน พารากอน ก็ไม่มี ไปหาที่ central world ก็เจอแต่ fermiss ซึ่งเป็น ยางพารา 100 3 ชั้น ผมก็ฟิว ในระดับ ดูดวิญญาณ แล้ว แต่ ถ้า fairmont มันดีจริงที่เล่าลือกันมา ผมก็ไม่มีปัญหานะ สำหรับราคาระดับนี่ เพราะคิดว่า สำหรับในการนอนเป็นสิ่งสำคัญ แต่ต้องได้เตียงที่ถูกใจ และได้ลองของจริงมาก่อน เพื่อน ๆ คนไหน พอทราบว่า ผมจะหาลองจากร้าน หรือ ห้าง ที่ไหนบ้างครับ  ขอบคุนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่