วิธี​ทำเครื่ิองอ่านออกเสียงลอตเตอรี่​

ผมกำลังทำโปรเจกต์​จบอยู่ครับแต่ผมไม่รู้วิธีที่จะทำมัน

การทำงานของเครื่องก็ประมาณ​ว่า เอาลอตเตอรี่​ไปทาบตรงกล้องที่เชื่อมต่อกับอาดู​โน แล้วอาดูโน่จะไปดึงไฟล์​จาก โมดูลไมโคร sd card เป็นเสียงของตัวเลขต่างๆ แล้วจะไปดังที่ลำโพง

1.อยากได้ซอสโค้ดของเครื่องอ่านคิวอาร์โค้ด​อะครับ คือให้โมดูลกล้องถ่ายคิวอาร์โค้ด​แล้วให้อาดูโน่อ่านคิวอาร์โค้ด​พอจะทำได้ไหมครับ ขอวิธีหน่อยครับเพี้ยนฮัลโหล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่