ระบบสุ่มคิวออนไลน์มีการทำงานยังไงคะ

คือเราสงสัยว่าระบบสุ่มคิวมีหลักการทำงานยังไง คือเราทราบว่ามันเป็นการสุ่มที่ไม่สนการมาก่อนหรือหลัง แต่เพราะเราจำได้ว่าเราเคยกดแล้วได้คิว 20000+ ตอน 8 โมงกว่า แต่เพื่อนที่กดตอน 9.58 กลับได้คิวที่ 90 เลยสงสัยว่ามันมีหลักการสุ่มคิวยังไงคะ

*เคยเห็นคนที่เรียนทางด้านนี้มาเคยออกมาบอกว่าระบบสุ่มพวกนี้จะเปลี่ยนเวลาตรวจสอบสถานะครั้งล่าสุดทุก 30-45 วิ ตรงนี้แหละที่จะทำให้ได้คิวดีหรือไม่ดี แต่เราจำไม่ได้ว่าทำยังไงถึงจะได้คิวดีๆ และเหมือนว่าเค้าจะลบทวิตนั้นออกไปแล้ว
ขออนุญาตแทรกรูปที่เซฟมาจากที่อื่นนะคะ ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่