อยากจะทำเฟอร์นิเจอร์ให้เด็กๆ แต่เรียกชื่อวัสดุและวิธีทำภาพไม่ถูก

1.อยากจะใช้ไม้ปาติเกิลเป็นวัสดุครับ แล้วเส้นที่เข้าขอบสีเงินแบบนี้เรียกว่าอะไรครับ แหวกดูเป็นพลาสติกครับหาซื้อตามร้านแบบไหนครับ2.รูปลายการ์ตูนที่ติดอยู่ที่ไม้นั้นทำกันอย่างไรครับผมอยากจะทำแผ่นใหญ่100*100cmอะครับ หรือใหญ่กว่านี้อะครับ หรือว่าหาตามร้านไหนครับรบกวนขอความรู้ด้วยคร้าบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่