อยากมีที่ระบายครับ กับความรัก7ปีที่พังลงแค่คนที่เจอไม่ถึงเดือน

จะมีวิธีใดทำให้เราตัดใจได้บ้างครับ ทรมารมาเกือบครึ่งเดือนแล้ว แต่ติดที่ว่าผมอยู่บ้านเค้า และจะย้ายออกสิ้นเดือนนี้ แต่ผมกลับมาบ้าน ผมไม่เจอหน้าเค้า เค้าไปข้างนอกกับคนอื่น กับคนที่คุยกันทุกวัน ผมยิ่งปวดใจครับ เหมือนตายทั้งเป็นอยู่ที่บ้าน ยิ่งดึกยิ่งแย่ ผมคบกับเค้าตั้งแต่ผมยังเด็กแค่ตอนปี3 ตอนนี้ผม29 แล้ว ทำไมมันดูเคว้งคว้างไปหมด ตอนนี้ก็กำลังเปลี่ยนงาน และย้ายตัวเองไป กรุงเทพ เพื่อหนีปัญหานี้ ไหนจะเรื่องเรียนต่อ ผมอึดอัดจังเลยครับ คนนี้ผมคบนานสุดในชีวิตแล้ว ณ ตอนนี้ จะก้าวเดินยังไงดีครับ อยากระบายกับใครก็ไม่ได้ เสียศูนย์ไปหมด
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 23
อยู่กินมา 8 ปี แต่งมา 5 ปี ลูก 2คน เค้าเลิกกับผมไปคบกับคนเพิ่งคุยได้ 2 สัปดาห์

ผ่านมา 5 เดือนแล้ว ก็ยังทำใจไม่ได้ แต่รู้ว่ายังต้องอยู่ต่อ มองหน้าลูกแล้วสู้ต่อไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่