ลำดับการเกิดเนี่ยทายนิสัยคนได้แม่นยำมากเลยใช่มั้ยครับ

แต่ละคนมีลำดับการเกิดต่างกัน คือ คนโต คนกลาง คนเล็ก และคนเดียวครับ นอกจากนั้นยังมีแยกย่อยไปอีก คือ ขนาดของครอบครัว และระยะห่างของการเกิดครับ ซึ่งมันอาจจะทายนิสัยของคนๆนั้นได้ คิดว่าทายแบบนี้มีความแม่นยำมากขนาดไหนครับ รวมไปถึงการจับคู่รักด้วยครับ ถ้าลำดับนี้ จับคู่กับ ลำดับนี้จะเป็นอย่างไร 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่