มีใครรู้ชื่อเรื่องของการ์ตูนญี่ปุ่นเรื่องนี้มั้งคะ เกี่ยวกับสงครามที่ีมีแม่กำลังตั้งท้องและลูกชายคนกลางอยู่ในช่วงสงคราม

คือหนูเคยดูการ์ตูนญี่ปุ่นเรื่ิองหนึ่งค่ะ ตั้งนานแล้วแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ เกี่ยวกับสงคราม เนื้อเรื่องคือ มีพ่อ แม่ที่กำลังตั้งท้อง พี่สาว และน้องชายสองคน มีวันหนึ่งเกิดระเบิดขึ้นที่ประเทศญี่ปุ่น ทำให้พ่อน้องชายคนเล็กและพี่สาวตาย เหลือแต่ลูกชายคนกลาง และแม่ที่กำลังตั้งท้องค่ะ แล้วแม่ได้คลอดน้องชายออกมาอีกคน แล้วน้องชายก็เสียเนื่องจากขาดสารอาหาร จำได้แค่นี้แหละค่ะ ใครเคยดูช่วยบอกด้วยนะคะ #ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ😂😂
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่