แฟนไม่มีอารมณ์ทางเพศ ทำไงดีครับ

ผมคบกับแฟนมาเกือบ 2 ปีแล้ว รักกันดีมาตลอดครับ แต่ก่อนเราเซ็กจัดกันทั้งคู่ วันนึง 6-7 รอบ แต่ทุกวันนี้ เหลือ 3-4 รอบ แต่แฟนไม่เคยเริ่มก่อนเลย เค้าคุยกับผมว่า เวลาผมเล้าโลม เค้าไม่รู้สึกอะไรเลย ไซร้คอทั้งตัว หรือจูบปาก จนเบิ**น เค้าถึงเริ่มมี ทำไมตอนเล้าโลม แฟนถึงไม่รู้สึกอะไรเลยครับ เป็นมา 3 เดือนแล้ว :'(
เจอกันอาทิตย์ละ 3 วันครับ แฟนก็อยากมี แต่สงสัยว่า ทำไมเล้าโลมแล้วแฟนรู้สึกเฉยไครับ ต้องมีอะไรกันถึงจะรู้สึกเสียว มันเกิดจากอะไรครับ ทานยาคุมเกี่ยวมั้ย
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
อะไรมากไปก็ไม่ดีครับ  ทำบ่อยก็เบื่อง่าย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่