เซ็กส์ในชีวิตคู่สำคัญมากไหมคะ.?

ขอถามหน่อยคะ คือส่วนตัว อยู่กับแฟนมา เกือบจะ2 ปีแล้ว  
ช่วงแรกแฟนก็ทำการบ้านดีมาก แต่พอผ่านไป เกือบ1 ปี แฟนเริ่มไม่ค่อยทำการบ้านเลยคะ 2-3 เดือน ครั้ง ทุกคนว่าปรกติไหมคะ หรือเป็นเพราะตัวเรามีอารมณ์บ่อยเกินไป  เคยนอนร้องให้ถามตัวเองเหมือนกันนะคะว่า มันเกิดอะไรขึ้นกับตัวเราหรือตัวแฟนเรา บางครั้งเราก็เล้าโลมเค้า แล้ว อ่อยก็แล้ว ชุดนอนไม่ได้นอนก็ใส่แล้ว แต่ ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยคะ 🥺 แล้วบางน้องชายเค้าก็ตอบรับเราแล้ว แต่เค้าเลือกที่จะไปฉี่ หรือไม่ก็นอนหลับ แต่เรายังมีอารมณ์อยู่เลย จนตอนเช้าก็ทะเลาะกัน พอทะเลาะกัน เค้าถึงจะทำการบ้าน  🥺 เรื่องอื่นเค้าดีไปหมดเลย เรื่องสาวตัดออกได้เลยคะ ไม่มีแน่นอน เพราะเราใช้โทรศัพท์ สลับกันทุกวัน 
แล้วเราต้องทำยังใงต่อคะ ส่วนตัวคิดจะเลิก .. แต่เรื่องอื่นเค้าไม่ขาดตกบกพร่องเลย  
ขอความเห็นหน่อยคะ ตอนนี้ อึดอัดมาก สับสนกับตัวเองไปหมด 
บางครั้ง เคยดูคลิปโป๊ละมีอารมณ์มากเลยไปจับน้องชายเค้าแต่เค้า ก็หลับ 🥺เศร้ามากคะ เพราะตอนคบกับคนเก่า อาทิตย์ละ 5-6 ครั้ง  🥺 ขอความเห็นหน่อยคะ ไม่มีทางให้เดินต่อแล้ว
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
สำหรับเราสำคัญมากตอนนี้ก็ใกล้จะ50 แล้วก็ยังต้องการทุกวันถ้ามีแฟนแล้วทำการบ้านไม่ได้หรือนานๆครั้งไม่มีดีกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่