ผมเลิกกับภรรยาจับได้ว่ามีชู้

สวัสดีคับผมอายุ25 ผมแต่งงานกับภรรยามาตั้งแต่ผมอายุ17​ ส่วนภรรยาอายุ16​ เหตุผลคือท้องคับเป็นพ่อแม่วัยรุ่นส่วนผมเรียนยุปวช​ เรียนจบก็ทำงานร่วมทุกข์ร่วมสุข​กันมาจนลูกสาวอายุ7ขวบย่าง8ขวบโดยที่ผ่านมาผมตั้งใจทำงานหาเงินแฟนก็ทำงานช่วยทำงาน​ จนวันนึงผมมาจับแฟนได้ว่าแอบคุยกะกิ้กช่วงแรกผมเตือน​ เขาก็ฟังนะ​ผ่านไปสัก2เดือนคุยกะคนไหม่อีกแล้วผมก้อจับได้และให้อภัยมาโดยตลอดจนครั้งล่าสุดเป็นครั้งที่6ที่เขานอกใจผมครั้งนี้มีคนบอกคือภรรยาของผู้ชาย​เขายังไม่เลิกกันแฟนผมเขาไปนัดเจอกันไปหาที่บ้านผู้ชายอีกคนผู้ชายคนนั้นมีภรรยาและลูกอยู่แล้วกำลังมีปัญหาทะเลาะ​กันเรื่องผู้หญิงคนนี้ผู้ชายคนนั้นเขาจะเลิกกะภรรยาเก่าแล้วมาเอาแฟนผมและแฟนผมก็รู้ว่าเขามีครอบครัวอยู่แล้วแต่แฟนผมไปเล่นด้วยและผู้ชายก็รู้อยู่แล้วว่าแฟนผมมีครอบครัวมีลูก​ภรรยาฝ่ายชายเขาจับได้แอบนัดไปหากันไปนอนด้วยกันมีอะไรกันไปหาเจอกันหลายครั้งมีหลักฐานต่างๆที่ทำไห้รู้ว่ามันคือเรื่องจริงผมเสียใจคิดมากว่าทำไมผมต้องมาเจออะไรแบบนี้ทั้งๆที่เราก้อตั้งใจทำหน้าที่างแผนอนาคต​ครอบครัวไว้ผมร้องไห้เสียใจ​ ผมเลยตัดสินใจเลิกและบอกพ่อแม่เขาแล้วขอลูกสาวมาเลี้ยงดูเองเพราะที่ผ่านมาเขาไม่สนใจลูกเลยลูกก็บอกเราว่าพอพ่อออกมาได้2วันเขาขับรถมารับที่บ้านไปหาความสุขกัน​ แต่ทิ้งลูกน้อยไว้ยุบ้านร้องไห้ผมเลยตัดสินใจเอาลูกมาลูกสาวก็เล่าให้ฟังว่าตอนพ่อกลับบ้านพ่อ​ แม่ไม่รู้สึกเสียใจเลยด่าแต่พ่อ.ทั้งๆที่เราก้อไม่ได้ทำอะไรผิดแต่เขามาด่าเราต่างๆนาๆลูกสาวผมตัดสินใจมายุกับผมเองเพราะลูกสาวบอกว่ารับไม่ได้ที่มาทำไห้พ่อเสียใจลูกอยากจะอยู่กับพ่อ​ ตอนนี้ผมอยู่กับลูกสาววัย7ขวบ​ เป็นคุณพ่อเลี้ยงเดี่ยว​ ตอนนี้ผ่านจะ1เดือนแล้วผมรู้สึกว่าจะทำใจได้​ แต่พอไปเจอเฟสเจอรูปมันทำมาให้ผมคิดอีก.. ว่าทำไมผมกับ​ลูก​ต้องมาเจออะไรแบบนี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่