ราคาพยุงไทยในปัจจุบันเท่าไหร่

สอบถามราคาพยุงไทยในปัจจุบันนี้ราคา กก. ละเท่าไหร่คะ 
(กรณีตัดขายขุดขายยังไม่แปรรูป)
ซื้อขายเฉพาะในประเทศหรือนอกประเทศทำอย่างไร
หากซื้อขายแล้วต้องมีอัตราค่าขนส่งเองหรือยังไง(ทั้งกรณีทีคู่ค้าร่วมธุรกิจและไม่มีคู่ค้า)
ตอนนี้เห็นว่ารัฐบาลปลดล็อคกฎหมายแล้ว ที่สำคัญ **ซื้อขายอย่างเสรีได้หรือยังคะ**

**ไม่ดราม่านะคะ เราแค่อยากรู้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ**
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่