เเม่เเฟนให้เลิกคุยกัน...ทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
คือรู้สึกหนักใจมาก  คือเราสองคนรักกันมากเเต่เเม่เเฟนก็บอกให้ลูกเขาเลิกคุย เลิกคบกับผม เพราะหาว่าผมเป็นตัวซวยทำให้เกิดเรื่องร้ายๆขึ้นในครอบครัวเขาเช่น พ่อเขาต้องเป็นมะเร็ง เเม่เขาถูกพักงาน พี่สาวถูกพักงาน  อีกอย่างตระกูลเเฟนผมก็เป็นตระกูลที่ชอบดูดวงมาเชื่อเรื่องดวง หมอดูบอกอะไรก็เชื่อตามประมาณนี้ครับ คือหนักใจมากว่าต้องเเก้ใขอะไรหรือต้องทำไงดี ชวยเเนะนำทีครับ.....
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่