สอบถามเรื่องการศึกษาค้าบบบ

พี่ๆครับผมสงสัยเเละไม่ค่อยรู้ข้อมูลสักเท่าไร ตอนนี้ผมอบู่ชั้นม.5 อยากสอบถามว่า  การสอบ Pat ต่างๆเราต้องเลือกสอบว่าจะสอบPatไหนใช่ป่าวครับ เเละการสอบ9วิชาเราก็ต้องเลือกสอบหรือว่าต้องสอบทุกวิชาหรอครับ ผมเรียนสายศิลป์-คำนวน เห็นว่า9วิชามีวิชา ฟิสิก เคมี ชีวะ ที่ต้องสอบเเต่ผมไม่ค่อยได้เรียน อยากสอบถามหน่อยครับบรบกวนด้วยนะค้าบบบบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่