ขอคำแนะนำ เที่ยวในสวิส ช่วง ก.ค. ครับ

จะไปงานประชุมที่สวิส ที่เมือง Les Diablerets ช่วง 30 มิ.ย. ถึง 5 ก.ค. 2562 ช่วงนั้นก็ต้องอยู่แถวโรงแรมทุกวันเลย
ทางมหาวิทยาลัยให้ลาเพิ่มได้ 2 วันขาไปขากลับ ผมจะบินไปลง Geneva ครับ
เลยอยากสอบถามสมาชิกว่า
ถ้ามีเวลาแค่ช่วงบ่าย วันที่ 28 กับ 29 มิ.ย. เต็มวัน ควรเลือกไปเที่ยวที่ไหนดีครับ 
วันที่ 6 ก.ค. วางแผนไว้ว่า จะเที่ยวใน Geneva ก่อนบินกลับไทยวันที่ 7 ก.ค. 
วันที่28กับ29เลยอยากเลือกไปเที่ยวเมืองอื่นที่สวย ๆ น่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะครับ

ฟาร์ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่