TAX REFUND เมื่อซื้อของจากฝรั่งเศส

กระทู้คำถาม
ถ้าผมบิน austrian airline    ขาไป       bangkok - vienna - paris
                                     ขากลับ     geneva   - vienna - bangkok

ถ้าผมซื้อของราคาแพง  แต่ carry ขึ้นเครื่อง  เช่น นาฬิกา  จาก paris   ผมทำ tax refund ที่ไหน  ครับ

ผมเข้าใจว่าที่ vienna ตอน transit  ไม่ทราบว่าถูกต้องหรือเปล่า

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่