ถ้าช่องสามเอา ..ทองเอกฯ.. มารีรีนช่วงเย็น มีสิ่งที่อยากขอจ้า...

จริงๆ คิดไว้แล้วว่าช่องจะเอามารีรัน แต่ไม่คิดว่าจะมาไว คิดว่ามาปลายปีเหมือนอังกอร์ นี่เอามารีรันเย็นหลังจบไป 1 เดือน เหมือนตอน นาคี กับ บุพเพฯ (ถึงแม้ทองเอกจะดังไม่เท่า 2 เรื่องนี้ เลยคงจะโดนแซะ 55)

ถ้าเอามารีรันจริง เราก็จะรอดูค่ะ ทองเอกฯ เนี่ยแนวละครเหมาะกับช่วงเย็น มีคนเคยเม้นในนี้นี่แหละ ว่าอยากให้ช่องเอามารีรันตอนเย็น เพื่อให้หลานๆได้ดู เพราะฉะนั้น สิ่งที่เราจะขอจากช่องคือ...

1.ขอฉาก uncut น่ารักๆของพระนางและผองเพื่อนเพิ่มด้วยค่ะ ช่วงหลังที่ตัดไป เช่น ฉากพระเอกสอนนางเอกตวงยา ฉากพระเอกนางเอกอยู่บนโขดหินแล้วกินอะไรสักอย่าง ฯลฯ

2.ตัดต่อตอนจบใหม่ ขอให้กระชับกว่าเดิม และไม่เอา ดร.จิล

3.ไม่ลบคลิปในยูทูปได้มั้ยคะ เสียดายยอดวิวกับคอมเม้นมาก ซ่อนไว้เฉยๆก็ได้

เนี่ยยอด 9.4 ล้านแล้วค่ะ

ปล.ใครไม่ดูเราดูเองค่ะ สงสารละครและนักแสดง😂😂
ปล2.ถ้าเปลี่ยนผังไปออนช่วงเย็นปลายปี ช่วงเดียวกับอังกอร์ จะดีมากกว่านี้ค่ะ😍😅
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่