เพลงรักเพลงปืน ep.3 ความสนุกลดลงหรือเปล่า

แฟนๆเพลงรักเพลงปืน คิดเห็นอย่างไรกันบ้างครับ
Ep.3 วันนี้ ความสนุกลดลงหรือไม่
เนื้อเรื่องคืบหน้าบ้างหรือเปล่า
ชอบหรือไม่ชอบส่วนไหนฉากไหน
มาคุยกันครับ

ส่วนเขียด เทใจให้ละครเรื่องนี้ 100% อยู่แล้วครับ

ชอบฉากประชันลำตัด รู้สึกคิดถึงงานวัด มากๆ(ถึงบ้านเกิดเขียดจะไม่มีลำตัดก็ตาม) และเปรี้ยวสวยมาก อิอิ

ฉากตามหาซุ้มมือปืนของ2พระเอก ก็ดีนะ มีสาระดี ได้รู้จักที่มาคร่าวๆของสถานที่ต่างๆในภาคกลาง ชอบเลยล่ะ เดี๋ยวว่างๆเขียดจะขับรถไปเที่ยว อิอิ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่