เปลี่ยนบัญชี airpay ใน shopee ยังไง

กระทู้คำถาม
เรื่องคือผมกดเปิดบัญชีผ่านแอพโชปี้แล้วมันให้ส่งเลขบัตรผมไม่ไว้วางใจเลยไม่ได้ทำต่อ แล้วไปโหลดแอพ airpay มาสมัครยืนยันตัวเรียบร้อยติดตรงที่ยืนยันอีเมล์ไม่ได้บอกใช้งานแล้วก็สงสัยอยู่ที่แท้ตอนกดในโชว์ปี้แน่เลย เสร็จแล้วจะกลับมาผูกบัญชีกับโชปี้มันไม่มีให้เลือกผูกกับบัญชีที่มีอยู่เดิมแล้วจะให้ใช้ของที่สมัครค้างไว้ท่าเดียวเลย แก้ปัญหายังไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่