นิทาน ที่มีจระเข้ตัวหนึ่งเจอจระเข้เด็ก แล้วชวนเข้ามาในถ่ำ

เรื่องนนี้มีจระเข้สองตัวครับคือตัวที่อยู่ในถ่ำกับจระเข้หลงทาง จระเข้ตัวที่อยุ่ในถ่ำก็ชวนเข้ามา แล้วจะทำพายให้ แล้วจระเข้ตัวนั่นก้ออกไปหาของ 

ในเนื้อเรื่องที่อ่านมี
1. ต้ยฝ้าย ที่ลำตำต้นสูงตรงแล้วตามกิ่งมีปุยฝ้าย
2. เบอรืที่อยู่ในถ่ำจนจระเข้ต้องยัดปากตัวเองเข้าไปเอาในช่องแคบเพื่อเก้บ

จำได้ประมาณนี้อะครับใฝครพอนึกออกมั้ังครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่