รถมิตซูบิชิไททัน ไมเนอร์เชนจ์2019 รุ่นGT AUTOถ้าจะไปติดตั้งล็อกเบรค. ร้านยิ่งเจริญ.

กระทู้คำถาม
รถมิตซูบิชิไททัน ไมเนอร์เชนจ์2019รุ่น AUTO GT ถ้าเราจะไปติดล็อกเบรคที่ร้านยิ่งเจริญ .ซึ่งเห็นเพื่อนบอกว่าเฮียเขาจะเชื่อมตัวรถเราเลย  แต่ผมอยากรู้ว่า ถ้าเชื่อมแล้วจะทำให้ระบบไฟมีปัญหา หรือกล่องECU มันจะรวนไหมครับ. หรือมีท่านใดได้นำรถ ไททัน2019 .เกียรออโต้ไปติดแล้วบ้าง ขอคำแนะนำหน่อยครับ. และติดที่ร้านยิ่งเจริญมันจะดีกว่าพวกล็อกเทคไหมครับ. ขอคำแนะนำหน่อย.   ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่