สูงสุดกลับคืนสู่สามัญ..ชีวิตลูกจ้างโดนปลด..หวนคืนสู่บ้านทุ่ง

กระทู้นี้ เป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงกับเรานะครับ วัตถุประสงค์เราแค่อยากเอาประสบการณ์ ความตกต่ำช่วงหนึ่งของชีวิต และความฝันของเรา มาเล่าสู่กันฟังเฉยๆ อยากให้กำลังใจคนที่ท้อเจออะไรที่แย่ๆในชีวิตการทำงานอยู่ตอนนี้ ให้สู้ๆ  ส่วนใครที่มีความฝันและกำลังทำมันอยู่เราก็ขอเอาใจช่วยขอให้สำเร็จนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่