มาสุประกบคู่พรีมอีกครั้งใน ผมอาถรรพ์ ค่ายดีวันทีวี

เพิ่งฟิตติ้งไปแล้ววันนี้กับละครผีรีเมค ผมอาถรรพ์ โดยค่ายดีวันทีวี ของผู้จัดน้อง พรสุดา ที่ได้ มาสุ จรรยางค์ดีกุล และ พรีม รณิดา มาประกบคุ่กันอีกครั้งในบทกวินและมินตรา และการพลิกบทบาทครั้งสำคัญของนํ้าตาล พิจักขณา ในบทผีเกศิณี ร่วมด้วยนักแสดงมากฝีมือ อาทิ นํ้าฝน พัชรินทร์ เฟิร์ส เอกพงศ์ พลอย ภัทรากร กวาง วรรณปิยะ ฯลฯ โดยการกำกับของพี่นุ อนุวัฒน์ ถนอมรอด เตรียมเปิดกล้องถ่ายทำต้นปีหน้า
รอติดตามรายละเอียดที่รายการข่าวบันเทิงทางช่อง3นะครับ
คาดว่าปีหน้าน่าจะได้ดูกัน เพราะซีจีน่าจะไม่เยอะเท่าไหร่ ฝากติดตามด้วยนะครับ
ขอแท็ก ผมอาถรรพ์(ละคร) ด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่