ผมอาถรรพ์ ละครผีอีกเรื่องที่น่าดูในปีนี้

วันนี้เพิ่งบวงสรวงกันไปสดๆร้อนๆ กับละครีเมคดราม่าระทึกขวัญ ผมอาถรรพ์ ค่ายดีวันทีวี โดยผู้จัด พี่น้อง พรสุดา ต่ายเนาว์คง
บทประพันธ์ ประดิษฐ์ กัลย์จาฤก
บทโทรทัศน์ ณ.ภัทรพร
นำแสดงโดย มาสุ จรรยางค์ดีกุล พรีม รณิดา นํ้าตาล พิจักขณา เฟิสท์ เอกพงศ์ นํ้าฝน พัชรินทร์ มายด์ ฑาริกา พลอย ภัทรากร กวาง วรรณปิยะ ปอม ภาสกร โก้ ธีระศักดิ์ ใหม่ นัฐฐา นง ทนงศักดิ์ ม่วย นิธิตรา และนักแสดงมากฝีมืออีกคับคั่ง
การันตรีความเข้มข้น โดย พี่นุ อนุวัฒน์ ถนอมรอด จากประกาศิตกามเทพ
ตอนนี้ถ่ายทำไปได้แล้ว 3 คิว
แว่วมาว่าน่าจะได้ชมประมาณปลายปีนี้ เพราะต้องใช้เวลาทำซีจีค่อนข้างนาน ฝากติดตามกันด้วยนะครับ
ปล.อย่าเข้าใจผิดนะครับเรื่องนี้นํ้าตาลไม่ได้เล่นเป็นนางร้ายแย่งพระเอกนะครับ แต่เป็นบทผีนางแบบเพื่อนนางเอกที่เด่นมากเลยทีเดียว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่