The Nectar Le Blanc สกินแคร์ลดฝ้า กระ จุดด่างดำที่ใช้สารสกัดจากธรรมชาติ ผิวแพ้ง่ายก็ใช้ได้ ไม่แพ้แน่นอน!

เล่าสู่กันฟังค่าา สกินแคร์ The Nectar Le Blanc  รักษาฝ้า  กระ จุดด่างดำที่ใช้สารสกัดจากธรรมชาติ ผิวแพ้ง่ายก็ใช้ได้ ไม่แพ้แน่นอน!

สวัสดีค่าทุกคน เราคนเดิม เพิ่มเติมคือกำลังจะมีริ้วรอย แถมมีฝ้าด้วย5555
ช่วงนี้งานเยอะมากๆ ตากแดดจัดมากๆ  นอนดึกมากๆๆ
ก็แอบคิดเหมือนกันนะว่า ใช้ชีวิตฮาร์ดคอร์ไปไหม ???

แต่ทุกคนรู้ไหม?? ว่าการใช้ชีวิตอย่างเต็มที่ ของสาวๆ ยุคใหม่อย่างเราๆ อาจทำให้หน้าแก่ไม่รู้ตัว
การนอนไม่พอ ทำงานหนัก เครียด มลภาวะต่างๆ แต่งหน้าหนัก หรือ แม้แต่การใช้ชีวิตแบบจัดหนัก

ก็อาจจะทำให้เกิดริ้วรอยจะมาเยือนเร็วขึ้น โดยที่ไม่รู้ตัว
สัญญาณเตือนของริ้วรอยแห่งวัย มีอะไรบ้าง?
1. ผิวหน้าไม่เรียบเนียน
2. ผิวหน้าหย่อยคล้อย
3. รูขุมขนกว้าง
4. ผิวแห้งกร้าน
5. ผิวหมองคล้ำ
6. จุดด่างดำ
7. หน้าแก่
8. ฝ้าขึ้นหนัก
ปัญหาเยอะเหลือเกิน เพราะงั้น เราไม่ควรที่จะรอให้สายเกินแก้ พอรู้ตัวอีกที หน้าก็เหี่ยวไปแล้ว

ควรใช้ครีมบำรุงผิวที่เหมาะกับความต้องการของผิวเราจริงๆ
แต่ด้วยเวลาที่เร่งรีบ จะมัวเสียเวลาใช้ครีมหลายตัว ก็คงไม่ทันการ
ถ้าได้ครีมที่ช่วยบำรุง ปกป้องและต่อต้านริ้วรอยได้แบบ ขวดเดียวจบ ก็ดีสินะ !!!

เราทำธุรกิจร้าน ทำผม ที่ร้านมี spa หน้าด้วย 2 อาทิตย์ที่ผ่านมา เจอลูกค้าเก่า ล้างหน้าออกมา หน้าพี่เค้าใส ฝ้าจางลงเยอะมาก เราเลยถาม พี่เค้าเลยแนะนำ The Nectar Le Blanc
ตัวช่วยแก้ทุกปัญหาผิวได้ในเซ็ตเดียว

และวันนี้เราก็มาทำรีวิวเจ้าตัวMalus Cell Le Blanc Essence และExpert Melasma Creamดีจริงยังไงต้องดูค่ะ มาเริ่มกันเลยดีกว่า

Malus Cell Le Blanc Essence มาลัส เซลล์  เลอ บองซ์ เอสเซ้นท์ สูตรเข้มข้น ช่วยยกกระชับความหย่อนคล้อย ริ้วรอยของผิวหน้า พร้อมเพิ่มความเนียนนุ่มให้ผิว ดูกระจ่างใส เรียบเนียน ลดรอยหมองคล้ำและExpert Melasma Cream เอ็กซ์เพิร์ท เมลาสม่า ครีม ช่วยลดเลือนฝ้า กระ จุดด่างดำ ด้วยส่วนผสม whitening agent&peptide complex  ช่วยให้ผิวหน้ากระจ่างใส เรียบเนียน พร้อมกักเก็บความชุ่มชื้นได้ยาวนาน และปกป้องผิวจากสัญญาณเตือนของริ้วรอยแห่งวัย

ช่วยฟื้นบำรุงผิวหมองคล้ำให้ใส เนียน ดูสุขภาพดีขึ้น ผิวหน้ากระชับขึ้น
สีผิวสม่ำเสมอขึ้น ผิวดูเรียบเนียน รูขุมขนดูเล็กลง ผิวชุ่มชื้นขึ้น ดีงามจริงๆ

แพคเกจจิ้งโดยรวมหรูหราและใช้งานง่าย พลาสติกดูแข็งแรง ขนาด 5 ml น่ารักกุกกิ สำหรับคนที่อยากซื้อขนาดเล็กมาทดลองใช้ดูก่อน หรือซื้อเอาไว้เดินทางก็ได้ พกพาสะดวกมาก 5555

ส่วนเนื้อครีม Malus Cell Le Blanc Essence กดออกมาตัวแรกเนื้อจะใสๆซึมเร็วมากเป็นโมเลกุลนิ่ม  ไม่มีกลิ่น และอีกตัวถัดมา Expert Melasma Cream  เป็นเนื้อข้นเบา ซึมเร็ว มีกลิ่น แนวๆครีมแนวเทคโนโลยีค่ะ พวก laprarie ค่ะ ทาแล้วรู้สึกว่าว่าส่วนผสมอัดแน่น กลิ่นหอมเบาบางกำลังดี

เนื้อครีมเกลี่ยง่ายค่ะ กดออกมานิดเดียวก็เกลี่ยได้ทั่วเลย
ไม่มัน ไม่เหนียวเหนอะหนะ ซึมซาบเร็วรู้สึกดีสุดๆ

อยากเห็นผลลัพธ์กันแล้วใช่ไหมเอ่ย? มาดูภาพก่อนใช้กันเล้ย!!!
ความรู้สึกทาครั้งแรกหึ้ยยย!!! ผิวมันเนียนขึ้นจริงๆ นะ คือแบบทาครั้งแรกก็เห็นเลย
ริ้วรอยนี่คือดูตื้นขึ้นชัดมากกก แค่นวดวนๆๆ 3 นาที ใช้ รอยแห่งวัยก็ค่อยๆตื้นขึ้น เกร๋ๆ

สังเกตุฝ้า ริ้วรอยเรา หายไปเยอะเลยอ่ะ ผ่านไปแค่ 4 วันเท่านั้น แล้วผิวก็ดูสว่างๆ ขึ้น ดูแบบสุขภาพผิวดีขึ้น

แล้วก็รู้สึกได้ว่าผิวชุ่มชื้นขึ้นค่ะ ดีต่อใจมาก ♥♥♥
ความรู้สึกเหมือนใส่ฟิลเตอร์ไว้บนหน้าจริงๆ อะ5555

สรุปนะคะ
เรื่องฟื้นบำรุงปัญหาผิวฝ้า กระ จุดด่างดำ ส่วนตัวเราว่าเค้าทำได้ดีมาก
จุดด่างดำบนหน้าดูจางลง ริ้วรอยดูตื้นขึ้นมาก หน้าชุ่มชื้น ผิวหน้าดี แต่งหน้าติดทน
โดยรวมคือดีมากกกกกก แบบเห็นผลจริงๆ อ่ะ
สรุปคือดีค่ะ ซื้อ !!55555

หวังว่าเพื่อน ๆ น่าจะชอบกัน ตัวนี้แนะนำเลย
สำหรับใครที่มองหาแบรนด์ที่เชื่อถือได้ มีความปลอดภัย หาซื้อได้ไม่ยากเนอะ
ก็ตามเพจ The Nectar Le Blanc เลยหรือใครอยากดูสินค้าเพิ่มเติมและสั่งสินค้าออนไลน์ก็เข้าไปได้ที่
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ เลยนะคะ  ลองติดตามดูได้ค่ะ หัวเราะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่