มีมีเรื่องสอบถามนะ ครับพอดีว่าอยากทราบว่า headband หรือผ้าผูกหัว ที่คุณป๊อกแฟนมามาร์กี้ใส่ เป็นญี่ห้อไหนครับ

คือพอดีมันใกล้วันเกิดเพื่อนแล้ว เลยอยากซื้อของขวัญวันเกิดให้เพื่อน. เพื่อนมันชอบพี่ป๊อกแฟนพี่มาร์กี้มาก. เลยว่าจะสั่งซื้อ headband หรือว่าที่ผูกผมที่พี่ป๊อกชอบใส่ให้เพื่อน. แต่ไม่รู้ว่ามันคือยี่ห้ออะไร. เลยอยากมาถามว่ามีใครพอจะทราบไหมว่าที่ผ้าอันเนี่ยเป็นของยี่ห้ออะไรหรือว่าเป็นผ้าแบบไหนมีใครพอรู้จักไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่