รบกวนช่วยตรวจทริปปีใหม่หน่อยค่าาาาา

พอดีแพลนไว้ว่าปีใหม่จะพาครอบครัวไปเที่ยวจังหวัดเลยค่ะ อยากรบกวนทุกท่านช่วยตรวจทริปค่ะ มีเวลา 4 วัน 3 คืนนะคะ โดยตั้งใจไว้ว่าจะไปดังนี้ค่ะ
คืนที่ 1 ภูเรือ
เช้า- ไปชมวิวด้านบน เที่ยงๆบ่ายๆ- ไปอ่างเก็บน้ำห้วยกระทิง
คืนที่ 2 เชียงคาน
เช้า - ไปภูทอก บ่าย- แก่งคุดคู้
คืนที่ 3 เขาค้อ
เช้า - ทุ่งเทเลทับบี้
เดินทางกลับกทม.ค่า
ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ อยากจัดกิจกรรมหลวมๆเพราะมีเด็กเล็กไปด้วย หรือมีสถานที่ต่างๆที่สามารถแวะได้ระหว่างทา
ผ่านแนะนำได้เลยนะคะ
ป.ล. เราจองที่พักคืนที่ 2 และ 3 เรียบร้อยแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่