เข้ามาอ่านกันหน่อยนะคะ

คือเพื่อนเราต้องการคนคุยอ่ะค่ะ เพื่อนเราเป็นเลสเบี้ยนนะคะ อายุ 14 ขาว สวย น่ารักจริงๆ ถ้าใครไม่เชื่อลองทิ้งชื่อเฟสไว้ในเม้นนี้เดะเราจะบอกให้เพื่อนเราแอดไปว่าน่ารักจริงๆหรือเปล่า เพื่อนเราชอบคนมีอายุมากกว่า 15-19 ปีนะคะ อยากได้คนคุยที่อยู่ในจังหวัดชลบุรี ใครอยู่ชลบุรีบ้างคะ แถวๆบ้านบึงเลยยิ่งดีใหญ่ค่ะ เผื่อฟลุ๊ค เรียนโรงเรียนเดียวกัน เพื่อนเราเรียน บบ. ค่ะ ม.3 สูงประมาณ 165 ทิ้งเฟสบุ๊คไว้หน่อยนะคะ สำหรับเลสที่ยังโสดทุกคน 😂😂😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่