Mizuno Raider 20 ยังน่าใช่มั๊ยครับ / แนะนำรองเท้าวิ่งพื้นเด้งๆหน่อย

เห็นลดราคาที่ outlet อยู่ เข้าใจว่าเคลียของออกเพราะ Raider รุ่นใหม่มาขายแล้ว เลยสนใจครับ

ผมจะเอามาแทน Puma Ignite V2 ครับ เพราะเริ่มขาดเยอะแล้ว จริงชอบคู่นี่ ที่ชอบคือ ไม่หนักเท่าไร พื้นเด้ง กระชับ วิ่งสนุก จริงก็อยากได้รุ่นใกล้เดิมแต่ Puma ไม่เอามาไทยแล้ว จะไปนอกก็ไม่ได้ไป เลยมาถูกใจ Mizuno จากงานออกแบบ (อย่าหาว่าอะไรเลย รองเท้าวิ่งยังถึงจะไม่ใช่แฟชั่น แต่ถ้าอะไรที่มันชอบมันก็อยากใช้มากกว่า)

มีรุ่นไหนน่าดูอีกมั๊ยครับ (ยี่ห้ออื่นก็ได้นะ) ช่วงนี้เห็นเซลล์หลายเจ้าเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น