เสริมคาง ที่ไหนดีค่ะ พอจะมีใครแนะนำได้บ้าง

พอดีเราอยากเสริมคาง แต่พอจะศึกษาคลินิกต่างๆบ้างแล้ว แต่อยากได้คำแนะนำ คนมีประสบการณ์ทำคางมาแล้วว่าที่ไหนโอเคคะ

ขอบคุณค่ะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 15
เคยหาข้อมูลอยู่เหมือนกัน ส่วนใหญ่แนะนำหมอแซม we clinic หมอเหลาซิลิโคนให้เคสต่อเคส ดูพวกรีวิว คางจากที่นี่สวยดีดูธรรมชาติมาก เคยโทรไปถามที่คลินิครอคิว 2-3 เดือน ว่าจะทำเหมือนกันเดี๋ยวปลายปีค่อยโทรไปจอง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่