เสริมคาง ที่ไหนดีคะ ?

เราเสริมมาแล้ว แต่หมอทำแย่มากจะไปแก้ มันไม่ต่างจากไม่เสริมเลยค่ะ เหมือนเค้าอ่านหน้าเราไม่ออก สาวๆแนะนำกันหน่อยนะคะ ที่ไหนทำดี กะหน้าคนเก่งๆ งบเรา 30,000 ค่ะ หน้าม้า ขายของไม่ต้องเม้นนะคะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
ขอเล่าจากประสบการณ์ตรงนะคะ เราเป็นคนคางค่อนข้างยาวมาก ไม่มั่นใจตัวเองมาตั้งแต่เด็ก จนมาเจอเพื่อนเก่าสมัยมัธยมที่เป็นพริตตี้ จมูกเพื่อนทำมาแน่แต่คางดูไม่ออกเลยว่าทำมา ปรึกษาเพื่อนว่าจะทำดีไหม เพราะพื้นหน้าเราไม่ได้สวยแบบเพื่อน กลัวทำแล้วไม่ต่างจากเดิมเสียดายเงิน เพื่อนบอกทำไปเลย เปิดรูปในเว็บของคลีนิคที่ไปทำก็เบาใจลง เพราะบางคนเป็นเยอะกว่าเราผลออกมายังโอเคเลย สุดท้ายเพื่อนคนนี้ดีมากยอมแคนเซิ่ลงานพาไปทำถึงเชียงใหม่เลย เพราะเขาสนิทกับหมอที่นั่นแล้วอยากให้เราหายกลัวด้วย ตอนนี้ทำมาจะครบปีแล้วค่ะ พอใจมากไม่มีปัญหาอะไรเลย เราทำกับหมอแซมที่ we clinic ค่ะ ยังไงลองไปหาข้อมูลก่อนได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่