อยากขายของมือสองงานแบรนด์ เค้าไปคัดของกันที่ไหนคะ

อยากขายพวก เสื้อผ้า หมวก กระเป๋า และอีกอื่นๆ งานแบรนด์ค่ะ พวก burberry Gucci Champion Fendi Parda อะไรประมานนี้ค่ะ ต้องไปรับมาจากตรงไหนหรอคะ แล้วราคาสูงมากหรือเปล่า ขอคำแนะนำด้วยค่า ส่วนใครที่ขายส่ง-ปลีกพวกนนี้อยู่สำหรับให้แม่ค้าเอาไปขายต่อ ทิ้งข้อมูลไว้ได้เลยค่ะ

ถ้าแท็กห้องไหนผิดหรือทำผิดกติกาอะไรขอโทษด้วยนะคะพึ่งตั้งกระทู้แรก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่