รบกวนผู้รู้เรื่องมุมมองภาพหรือแอนิเมชั่นหน่อยครับ

คือตอนนี้ผมกำลังทำโปรเจคอยู่ชิ้นนึง คือจะเป็นแอนิเมชั่นสองมิติแต่ว่าภาพจะเป็นมุมมองบุคคลที่หนึ่ง งงไหมครับ(นึกถึงพวกเกมFPS หรือไม่ก็หนังเรื่องฮาร์ดคอร์เฮนรี่) ปัญหาของผมเลยคือ ผมไม่ได้ปั้นเป็นสามมิติ แต่เป็นการวาดภาพสองมิติโดยใช้มุมมองที่หนึ่ง แล้วที่นี้มันจะมีจุดเชื่อมของการเงยหน้าขึ้นหรือก้มหน้าลง มุมภาพมันก็จะต่างกัน ผมต้องวาดแบบเฟรมบายเฟรม หรือว่าเป็นเฟรมใหญ่ๆแล้วยิ่งเปอสเปกทีบออกมาครับ ตอนนี้ผมตันมาก
รบกวนช่วยหน่อยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่