ผิวแตกลาย

เราอยากรู้ประสบการณ์เกี่ยวกับคนที่มีขาแตกลายหรือตรงก้นมีผิวแตกลายอ่ะค่ะ ใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับเรื่องนี้หรือวิธีกำจัดผิวแตกลายได้ช่วยบอกเราหน่อยนะคะ
คือตอนนี้ตรงน่องของเราเริ่มมีลอยแตกลายแล้วอ่ะค่ะ แต่ก่อนขึ้นแต่ตรงต้นขากับก้นเราก็ทาโลชั่นสำหรับคนท้องบ่อยๆแต่ด้วยความชะล่าใจก็เลยหยุดทาโลชั่นเป็นเดือนเลยค่ะ แล้วตอนนี้มันก็ลามมาถึงต้นขาแล้วเราควรทำยังไงดีคะ คืออยากเลเซอร์มากแต่ยังไม่กล้าพออ่ะค่ะใครมีประสบการณ์เรื่องนี้ช่วยบอกเราหน่อยนะคะ เราเครียดมากๆเลยค่ะ😭😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่