ทำไมถึงเป็นแบบนี้

ขอระบายอะไรหน่อยนะค้ะหนูอายุ17ค้ะมีลูก1คนอายุ3ขวบ หนูมีลูกตั้งแต่อายุ13หนูก้อแต่งงานอยุ่กันได้2ปีกว่าก้อทะเราะกะแฟนเรยแยกกันอยุ่เราเรยต้องเลี้ยงลูกคนเดียวค้ะ(เลิกประมานปีนึงได้แร้วค้ะ) พ่อของลูกมีภรรยาไหม่มีลูกไหม่แล้ว ตัวหนูเองไม่เคยไประรานทางครอบครัวไหม่เลยนะค้ะแต่ว่าแม่ของหนูชอบมีอาการแบบหึงลูกเขย(แม่เลี้ยงนะค้ะ) ชอบไห้เราโทรหาชอบเกาะแกะชีวิตเขา แระก้อชอบด่าหนูเพราะอะไรก้อตามที่เป็นเรื่องของสามีเก่า ด่าหนูทุกวัน หนูนอนร้องไห้ทุกวัน ทุกวันนี้หนูเครียดมากเรยเพราะหนูโดนด่าเช้าด่าเย็นด่าคำแรงทั้งนั้น เราก้อเป็นลูกเขาแต่ทำไมเขาถึงรักจนหลงลูกเขยเรยกะว่าได้ เเระชอบเอาหนูไปพุดว่าหนูเป็นอย่างนั้นอย่างนี้ไม่มีดีสักอย่าง
#ไครไห้คำปรึกษาหนูได้ว่าหนูควรทำยังไงบอกหนูทีค้ะหนูเครียดมากกกก
แสดงความคิดเห็น
Preview