ระหว่าง Mobilio กับ Br-v รุ่นไหนคุ้มเงินกว่ากันครับ

จะซื้อตัวท๊อปทั้งคู่อ่ะครับ ราคา Br-v จะโหดกว่า แต่ผมว่ารูปทรงดูสวยกว่า Mobilio ขนาด 1500 cc 7ที่นั่งเหมือนกัน เคยลองนั่งที่
ศูนย์ห้องโดยสารไม่ต่างกัน กว้างพอๆกัน เหลืออย่างเดียวขับใช้ในชีวิตประจำวันเพราะยังไม่เคยใช้ ลักษณะการใช้งานส่วนใหญ่ขับใน กทม. เป็นหลัก
ไป ตจว. นานๆทีครับ คือ Mobilio มันถูกกว่าก็จริงแต่ถ้าเพิ่มตังอีกหน่อยไป เอา Br-v จะโอมั้ยครับคิดว่าแพงเกินจริงมั้ย ขอทราบความเห็นผู้รู้ทุกท่านหน่อยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่