ช่วยแนะนำจักรยานหน่อยครับ ระหว่าง FORMAT : CON70 กับ JAVA SILURO 2 จะเลือกคันไหนดี

พอดีผมกำลังจะเลือกจักรยานมาเป็นของขวัญวันเกิดให้กับตัวเองแต่ยังไม่มีประสบการณ์ในการเลือกจักรยาน

ก็เลยอยากจะสอบถามพี่ๆในนี้ช่วยเเนะนำว่า ควรจะเลือกรุ่นไหนดี ระหว่าง FORMAT : CON70 กับ JAVA SILURO 2 เพราะว่าชอบทรง 2 รุ่นนี้

แต่ไม่รู้อุปกรณ์แต่ละรุ่นแตกต่างกันยังไง รบกวนด้วยครับ

อยากได้เป็นตัวเริ่มต้นในการปั่น งบมีน้อยเลยอยากได้ที่คุ้มค่าที่สุดครับ

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบบบบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่