[CR] สวยจนมงลง!!! รีวิวปรับรูปหน้าด้วย Botox, Hifu และสลายไขมันลดเหนียง

สวยจนมงลง!!!
รีวิวปรับรูปหน้าด้วย Botox, Hifu และสลายไขมันลดเหนียง

สวัสดีค่ะ หลายคนอาจพอคุ้นหน้าคุ้นตาแพรวอยู่บ้าง จากเวทีการประกวดมิสแกรนด์ลพบุรี 2016 วันนี้แพรวมีเคล็ดลับความสวยที่อยากจะมาแชร์ให้เพื่อนๆได้อ่านนั่นก็คือ การปรับรูปหน้าให้ดูเป๊ะปัง พอหน้าได้รูปก็จะทำให้หน้าเราดูสวย มั่นใจขึ้นค่ะ

ก่อนหน้านี้ แพรวเป็นคนที่ค่อนข้างหน้าอิ่ม มีแก้มเยอะพอสมควร ช่วงที่ประกวดก็จะประมาณนี้คะ หน้ายังมีแก้มเยอะอยู่

เวลาที่ถ่ายรูปรู้สึกว่าเรามีแก้มเยอะไป หน้าดูไม่เรียวได้รูปเลยตัดสินใจมาปรับรูปหน้ากับคุณหมอที่อะกาลิโก คลินิกค่ะ

คุณหมอแนะนำให้ฉีด botox เพื่อลดกราม ก่อนฉีดเพื่อนๆอย่าลืมเช็คดูยาที่ฉีดด้วยนะคะว่าเป็นของแท้รึป่าว ที่คลินิกนี้คุณหมอจะให้กล่องกลับบ้านได้ด้วยนะค่ะ เพื่อให้มั่นใจว่ายาที่ฉีดเป็นของแท้
     เนื่องจากแพรวเป็นคนที่มีแก้มเยอะ คุณหมอเบญแนะนำให้สลายไขมันลดเหนียงและทำ HIFU เพื่อยกกระชับด้วย
ส่วนตัวค่อนข้างชอบการฉีดของคุณหมอ คุณหมอมือเบา หน้าไม่ช้ำ ที่สำคัญ หลังฉีดยังยิ้มได้ปกติค่ะ ไม่มีผลข้างเคียงอะไรเลย
(ก่อนหน้านี้แพรวเคยฉีดที่อื่นมาก่อนครั้งนึงค่ะ แต่ฉีดแล้วหน้าเบี้ยว ยิ้มไม่สุดค่ะ เลยกลัวมาก กว่าจะตัดสินใจฉีดกับอะกาลิโกคลินิก ก็เลยนานหน่อยค่ะ)

อันนี้เป็นภาพหลังฉีดประมาณ 1 เดือน เปรียบเทียบกับก่อนทำค่อนข้างเห็นว่าหน้าเรียวได้รูปชัดเลย

เพื่อนๆที่สนใจอยากปรับหน้าเรียวก็ลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ ที่สำคัญเพื่อความปลอดภัยอย่าลืมศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนการตัดสินใจทำทุกครั้งด้วยค่ะ
ชื่อสินค้า:   รีวิว
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง โดยได้รับส่วนลดหรือสิทธิพิเศษจากเจ้าของสินค้าเพื่อแลกกับการรีวิว
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่