ชลลัมพี ทำสำเร็จนะคะ!!!

ถ้าชลลัมพีอยากทำละครสร้างสรรค์สังคม ทำให้คนที่ดูอยากเป็นฮีโร่ ลุกขึ้นมาทำความดีต่อสังคม ขอบอกว่าแค่มาตุภูมิแห่งหัวใจ เพียงเรื่องแรกก็ได้ใจเราไปหมดแล้วค่ะ เอาจริงๆ ไม่คิดว่าจะดีขนาดนี้ ไม่ว่าบท ตัวนักแสดงแคสมาดีมากและเบอร์ใหญ่มากเช่นกัน เรื่องนี้คนทำต้องลงทุน “หัวใจ” ไปมากแน่ๆ วันนี้เราเสียน้ำตากับฉากที่กินใจกับความเสียสละเพื่อแผ่นดินเกิดไปมากมายเหลือเกิน บอกตรงๆ ดูแล้ว รักชาติ รักแผ่นดิน รักสถาบันและอยากลุกขึ้นมาทำความดี ความฮึกเหิมนี้ไม่เคยเกิดมานานตั้งแต่ดูคุณชายรัชชานนท์ของพี่อ๊อฟ ในฉากกราบแผ่นดินในตำนาน วันนี้อารมณ์นั้นกลับมาอีกครั้ง ขอชื่นชมจากใจจริงค่ะ อีก 4 เรื่องที่เหลือคงดีไม่ต่างกัน รอคอยละครดีๆ แบบนี้มานานแล้ว ถึงซีจีไม่เนียน เราคนนึงที่ให้อภัย ดีและสนุก จบ ขอบคุณที่สร้างสรรค์งานดีๆ แบบนี้นะคะ ขอบคุณจากใจเช่นกัน..
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่