ขอบคุณละครน้ำดีมาตุภูมิแห่งหัวใจ ที่ทำให้3อาทิตย์ที่ผ่านมามีความสุขในการดูละครเรื่องนี้มาก

ปิดฉากไปแล้วสำหรับละครน้ำดีเรื่องนี้ ที่นำเสนอความรักชาติและความเสียสละเพื่อชาติบ้านเมือง นำเสนอความรักที่ต้องมาพร้อมความเสียสละเพื่อชาติ...ขอบคุณพระนางบอยปกรณ์และชิปปี้ ที่แสดงใด้ดีมากทุกฉากทุกอารมณ์ความรู้สึก มีความสุขมากที่ใด้ดูคู่นี้  เป็นคู่ที่เคมีลงตัวมาก ดูแล้วใด้ยิ้มหัวเราะและเสียน้ำตา อินและฟินไปกับทั้งคู่มาก จบแล้วคงคิดถึงพี่เบนน้องหมอกมากแน่...ขอบคุณทีมนักแสดงทุกคน ที่แสดงใด้ดีเยี่ยมทุกๆคนเลยค่ะ...ขอบคุณค่ายชลลัมพีที่สร้างสรรค์ละครเรื่องนี้ออกมาใด้ดีมาก บทดีตัดต่อดีนักแสดงดี เป็นละครที่ดูสนุกตื่นเต้นทุกๆตอน เป็นกำลังใจให้สร้างละครดีๆแบบนี้ออกมาให้คนดูใด้ดูอีกเรื่อยๆนะคะ...สุดท้ายรักละครเรื่องนี้มากๆค่ะ เก็บเข้าคลังเป็นละครในดวงใจอีกเรื่อง ที่คอดถึงเมื่อไหร่กลับไปดูอีกก็คงประทับใจที่ใด้ดูเหมือนเดิม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่