คลีนิคร้อยไหมที่ไหนดี

รบกวนรีวิวหน่อยคะ อยู่เชียงใหม่คะ
พอดีจะไปร้อยไหม หาดูคลีนิคอยู่คะ
ช่วยรีวิวให้หน่อยนะคะ ว่าคลีนิคไหนโอเค ราคาเท่าไหร่
ขอบคุณคะสาวแว่นนานาจักรยานเสือ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 49
ร้อยไหม ถ้าเป็นไหมอิตาลี Hertitude Clinic งานดีค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่า มีสาขาที่เชียงใหม่หรือยัง ปกติไปมาแล้ว 2 สาขาที่กรุงเทพค่ะ ร้อยไหมกับทำโบ พอใจผลทั้งคู่
ความคิดเห็นที่ 52
ที่ดูมา เจ้าของกระทู้ดูร้อยไหมแบบไหนเป็นพิเศษหรือเปล่าคะ เพราะแต่ละคลินิกก็มีจุดเด่นแตกต่างกันค่ะ
อ้อแต่เราไม่ได้รู้จักคลินิกในเชียงใหม่นะ ถ้า กทม. ก็รู้จักหลายที่อยู่
ถ้าจะให้แนะนำก็จะเป็นวลีรัตน์คลินิก ใน กทม. มีหลายสาขาค่ะ
ที่นี่มีร้อยไหมหลายแบบ เราเคยร้อยไหม grand diamon จะเป็นเกรดข้างพรีเมียมเลยค่ะ คือไหมแข็งแรง ยกหน้าดี
หมอก็ร้อยเก่ง เพราะตั้งแต่ร้อยมา รู้สึกว่าหน้า 2 ข้างเข้าที่แล้วเท่ากัน ไม่ดูโป๊ะ ได้วีเชฟสมใจ
ยังไงเบื้องต้นเจ้าของกระทู้ลองดูมาก่อนว่าอยากร้อยไหมตัวไหน เผื่อเพื่อนๆ จะได้แนะนำกันถูก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่