คลีนิคร้อยไหมที่ไหนดี

รบกวนรีวิวหน่อยคะ อยู่เชียงใหม่คะ
พอดีจะไปร้อยไหม หาดูคลีนิคอยู่คะ
ช่วยรีวิวให้หน่อยนะคะ ว่าคลีนิคไหนโอเค ราคาเท่าไหร่
ขอบคุณคะสาวแว่นนานาจักรยานเสือ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 39
ขยับมาเป็นตัวอัลเทอร่าดีกว่าค่ะ เทียบกันแล้วราคาแทบไม่ต่างกันเลย เราร้อยไหมมาหน้ายกอยู่ได้แค่ไม่กี่เดือน อาจจะเพราะแบบนี้ตอนนี้เห็นหลายคนเปลี่ยนไปทำอัลเทอร่ากันหมดเลย ได้ความกระชับทั้งผิวและรูปหน้า เคยวอล์คอินจะไปทำอัลเทอร่านี่แหละที่เอเพ็กซ์ ปรากฏคิวเต็มทั้งวัน ต้องจองคิวหมอก่อนถึงได้กลับไปทำ
ความคิดเห็นที่ 37
สมัยนี้ไม่แนะนำให้ร้อยไหมนะ ทำ ulthera ดีกว่าค่ะ เห็นผลชัดเจนกว่า ที่สำคัญเจ็บน้อยกว่าด้วย แต่ราคาอาจจะสูงกว่าหน่อย ถ้าต้องพูดถึงความคุ้มค่าก็ยังเชีย อันเทอร่าค่ะ ลองไปทำที่นี่ดูค่ะ Memory Clinic ที่นี่เบอร์ 1 ulthera เลย
ความคิดเห็นที่ 36
แนะนำ Note Clinic ของคุณหมอโน๊ต(กรุงเทพฯ) มีชื่อเสียงด้านนี้โดยตรงค่ะ เพราะเราเคยหาข้อมูลมาไม่ใช่ที่ไหนก็ทำได้นะคะ ไหมที่นำมาร้อยต้องเป็นของแท้  มันให้ผลลัพธ์ดีที่สุด ให้คุณหมอที่เชี่ยวชาญจริง ๆ ดีกว่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่