เหตุผลอะไรที่ผู้ชายทักเรามา แล้วหายไปภายในสามนาที ทั้งเราก็ตอบกลับทันที

คือเราคุยๆกับผู้ชายคนนึงอยู่ค่ะ ที่จริงเลิกคุยกันไปรอบนึงแล้ว เป็นเราที่ตัดความสัมพันธ์ เพราะรับไม่ได้กับการมาๆหายๆของเขา
    หลังจากนั้นสองเดือน พี่เค้าก็เนียนมาคุยใหม่ คุยนู่นนี่ ส่งอะไรให้เราดู แต่ไม่ได้คุยต่อเนื่องนะคะ วันนึงคุยกันไม่เกินสิบประโยค แต่คุยกันเกือบทุกวัน
     ทีนี้เราสังเกตว่า พี่เค้าจะชอบทักมา พอเราตอบก็จะหายไปเลย ทั้งๆที่บางทีเราคุยค้างไว้ หายไปภายในการตอบโต้กันไม่ถึงสิบประโยค ไม่เคยเกินสามนาที

ปล.คือถ้าไม่อยากคุยกะเรา เพราะเขาคุยอยู่หลายคน หรืออะไรก็แล้วแต่ เราก็ไม่ว่านะ ก็หายไปเลยไม่ต้องทักมาสิ อันนี้มาทำแบบนี้เรางงมาก ทักมาแป็บเดียว ทักเพื่ออ อารมณ์ค้างมากมาย

ดังนั้นรบกวนขอทราบเหตุผลค่ะ จากคนที่เคยโดนกระทำแบบนี้ หรือคนที่เคยทำแบบนี้ แนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่